Lịch thi đấu và phát sóng từ 10/11 đến 16/11

by thuylt | Posted on Thứ Hai, Tháng Mười Một 10th, 2014

(Tin Tuc Bong Da) Trong tuần này vòng loại Euro 2016 tiếp tục khởi tranh, do vậy, các giải VĐQG sẽ tạm nghỉ. Ngoài ra quý khán giả cũng không nên bỏ lỡ những trận giao hữu đỉnh cao giữa các CLB nổi tiếng trên thế giới sắp diễn ra trong tuần. Dưới đây Bao Bong Da xin gửi đến quý độc giả lịch thi đấulịch phát sóng cụ thể trong tuần này.

Vòng loại Euro 2016

Vòng loại Euro 2016

THỨ 2, NGÀY 10/11: Các giải Hạng 2

Vòng 13 Hạng 2 Đức
1860 Munich vs Fortuna Düsseldorf, 02h15 11/11

Vòng 13 Serie B
Bari vs Ternana, 02h30 11/11

Vòng 14 Ligue 1
Nancy vs Creteil, 02h30 11/11

Vòng 10 VĐQG Bồ Đào Nha
Rio Ave vs Academica, 03h00 11/11

Play-Off MLS Cup
Seattle Sounders vs FC Dallas, 10h30 11/11

THỨ 3, NGÀY 11/11: Vòng 1/8 Football League Trophy Anh

Bán kết Cúp QG Australia
Bentleigh Greens vs Perth Glory, 15h30 11/11

Vòng 1/8 Football League Trophy Anh
Doncaster Rovers vs Notts County, 02h30 12/11
Bury vs Tranmere, 02h45 12/11
Leyton Orient vs Northampton, 02h45 12/11
Crawley vs Gillingham, 02h45 12/11
Bristol City vs Wimbledon, 02h45 12/11

THỨ 4, NGÀY 12/11: Brazil, Argentina đá giao hữu

Bán kết Cúp QG Australia
Adelaide Utd vs Central Coast, 15h30 12/11

Vòng loại U19 châu Âu
U19 Đan Mạch vs U19 Albania, 18h00 12/11
U19 Slovakia vs U19 Azerbaijan, 19h00 12/11
U19 Bồ Đào Nha vs U19 Wales, 22h00 12/11

Giao hữu ĐTQG
Thổ Nhĩ Kỳ vs Brazil, 01h30 13/11
Na Uy vs Estonia, 02h00 13/11
Hà Lan vs Mexico, 02h30 13/11
Bỉ vs Iceland, 02h45 13/11
Argentina vs Croatia, 02h45 13/11

Giao hữu ĐT U21
U21 Tây Ban Nha vs U21 Bỉ, 02h30 13/11

Vòng 35 VĐQG Brazil
Sao Paulo vs Internacional, 07h00 13/11

Chung kết lượt đi Cúp QG Brazil
Atletico Mineiro vs Cruzeiro, 07h00 13/11

THỨ 5, NGÀY 13/11: 

Vòng bảng Cúp Đông Á
Hồng Kông vs Triều Tiên, 15h00 13/11
Đài Loan vs Guam, 18h00 13/11

Vòng bảng Cúp Vùng Vịnh
Saudi Arabia vs Qatar, 23h00 13/11
Yemen vs Bahrain, 01h30 13/11

Vòng loại U19 châu Âu
U19 Thụy Sỹ vs U19 Gibraltar, 22h00 13/11
U19 CH Ireland vs U19 Malta, 02h45 13/11

Giao hữu ĐTQG
Uruguay vs Costa Rica, 06h00 14/11

Giao hữu ĐT U21
U21 Anh vs U21 Bồ Đào Nha, 02h45 14/11

THỨ 6, NGÀY 14/11: Vòng loại EURO 2016

Vòng loại EURO 2016
Georgia vs Ba Lan, 00h00 15/11
Đức vs Gibraltar, 02h45 15/11
Scotland vs Ireland, 02h45 15/11
Hy Lạp vs Đảo Faroe, 02h45 15/11
Hungary vs Phần Lan, 02h45 15/11
Romania vs Bắc Ireland, 02h45 15/11
Bồ Đào Nha vs Armenia, 02h45 15/11
Serbia vs Đan Mạch, 02h45 15/11

Giao hữu ĐTQG
Nhật Bản vs Honduras, 17h35 14/11
Trung Quốc vs New Zealand, 18h35 14/11
Pháp vs Albania, 02h45 15/11
Mỹ vs Colombia, 02h45 15/11

Vòng bảng Cúp Vùng Vịnh
UAE vs Oman, 21h45 14/11
Iraq vs Kuwait, 00h15 15/11

THỨ 7, NGÀY 15/11:

Vòng loại EURO 2016
Anh vs Slovenia, 00h00 16/11
Moldova vs Liechtenstein, 00h00 16/11
Áo vs Nga, 00h00 16/11
San Marino vs Estonia, 00h00 16/11
Luxembourg vs Ukraine, 00h00 16/11
Thụy Sỹ vs Lithuania, 02h45 16/11
Tây Ban Nha vs Belarus, 02h45 16/11
Macedonia vs Slovakia, 02h45 16/11
Montenegro vs Thụy Điển, 02h45 16/11

Vòng 13 Hạng 2 Tây Ban Nha
Leganes vs Girona, 22h00 15/11
Mallorca vs Alcorcon, 22h00 15/11
Alaves vs Sporting Gijon, 00h00 16/11
Sabadell vs Valladolid, 00h00 16/11
Barcelona B vs Numancia, 00h00 16/11
Osasuna vs Ponferradina, 00h15 16/11
Las Palmas vs Mirandes, 01h30 16/11

Vòng 14 Serie B
Carpi vs Cittadella, 00h00 16/11
Bologna vs Brescia, 02h30 16/11

CHỦ NHẬT, NGÀY 16/11:

Giao hữu ĐTQG
Việt Nam vs Malaysia, 17h00 16/11 (VTV6, VTV6 HD)

Vòng loại EURO 2016
Đảo Síp vs Andorra, 00h00 17/11
Bỉ vs Xứ Wales, 00h00 17/11
Azerbaijan vs Na Uy, 00h00 17/11
Hà Lan vs Latvia, 00h00 17/11
Thổ Nhĩ Kỳ vs Kazakhstan, 02h45 17/11
Italia vs Croatia, 02h45 17/11
Israel vs Bosnia, 02h45 17/11
CH Séc vs Iceland, 02h45 17/11
Bulgaria vs Malta, 02h45 17/11

Vòng 13 Hạng 2 Tây Ban Nha
Lugo vs Racing Santander, 23h00 16/11
Recreativo Huelva vs Albacete, 00h15 17/11
Llagostera vs Tenerife, 01h00 17/11
Zaragoza vs Real Betis, 02h00 17/11

Vòng 14 Serie B
Trapani vs Catania, 18h30 16/11
Virtus Entella vs Modena, 21h00 16/11
Livorno vs Pro Vercelli, 21h00 16/11
Ternana vs Spezia, 21h00 16/11
Pescara vs Frosinone, 21h00 16/11
Crotone vs Bari, 21h00 16/11
Latina vs Lanciano, 21h00 16/11
Varese vs Perugia, 21h00 16/11
Avellino vs Vicenza, 00h00 17/11

Nguồn: tổng hợp

Leave a comment

You must be Logged in to post comment.